game da mu

An kafa shi a cikin 2001, Universe Optical ya haɓaka cikin ɗayan manyan masana'antun ruwan tabarau masu ƙwazo tare da haɗin ƙarfi na samarwa, damar R&D da ƙwarewar siyarwa ta duniya. An sadaukar da mu don samar da fayil na samfuran ruwan tabarau masu inganci gami da ruwan tabarau da ruwan tabarau RX na dijital kyauta.

Ana yin duk ruwan tabarau daga kayan inganci masu inganci kuma an bincika sosai kuma an gwada su gwargwadon ƙaƙƙarfan ƙa'idodin masana'antu bayan kowane mataki na matakan samarwa. Kasuwa suna ci gaba da canzawa, amma burin mu na asali na inganci baya canzawa.

fasaha

An kafa shi a cikin 2001, Universe Optical ya haɓaka cikin ɗayan manyan masana'antun ruwan tabarau masu ƙwazo tare da haɗin ƙarfi na samarwa, damar R&D da ƙwarewar siyarwa ta duniya. An sadaukar da mu don samar da fayil na samfuran ruwan tabarau masu inganci gami da ruwan tabarau da ruwan tabarau RX na dijital kyauta.

TECHNOLOGY

MR ™ Jerin

Jerin MR are shine kayan urethane da Mitsui Chemical daga Japan ya ƙera. Yana ba da duka abubuwan gani na musamman da dorewa, wanda ke haifar da ruwan tabarau na ophthalmic waɗanda suka fi ƙanƙanta, m da ƙarfi. Ruwan tabarau da aka yi da kayan MR suna da ƙarancin ɓarna na chromatic da bayyananniyar gani. Kwatanta Kayayyakin Jiki ...

TECHNOLOGY

Babban Tasiri

Babban ruwan tabarau mai tasiri, ULTRAVEX, an yi shi da kayan resin mai ƙarfi na musamman tare da kyakkyawan juriya ga tasiri da karyewa. Zai iya jure ƙwallon ƙarfe na 5/8-inch mai nauyin kusan 0.56 ounce yana fadowa daga tsayin inci 50 (1.27m) a saman saman ruwan tabarau. Anyi shi ta kayan aikin ruwan tabarau na musamman tare da tsarin kwayoyin sadarwa, ULTRA ...

TECHNOLOGY

Hotuna

Gilashin Photochromic shine ruwan tabarau wanda launi ke canzawa tare da canjin hasken waje. Yana iya yin duhu cikin sauri a ƙarƙashin hasken rana, kuma watsawarsa yana raguwa sosai. Ƙarfin haske ya fi ƙaruwa, launin ruwan tabarau ya yi duhu, akasin haka. Lokacin da aka mayar da ruwan tabarau a cikin gida, launin ruwan tabarau na iya ɓacewa da sauri zuwa yanayin gaskiya na asali. The ...

TECHNOLOGY

Super Hydrophobic

Super hydrophobic wata fasaha ce ta musamman, wacce ke haifar da kayan hydrophobic zuwa saman ruwan tabarau kuma yana sa ruwan tabarau ya kasance mai tsabta da tsabta. Siffofin - Yana tunkuɗa danshi da abubuwa masu mahimmaci godiya ga kaddarorin hydrophobic da oleophobic - Yana taimakawa hana watsawar haskoki da ba a so daga wutar lantarki ...

TECHNOLOGY

Rufin Bluecut

Rufi na Bluecut Fasaha ta musamman ta shafi ruwan tabarau, wanda ke taimakawa wajen toshe hasken shuɗi mai cutarwa, musamman fitilun shudi daga na’urar lantarki daban -daban. Fa'idodi • Mafi kyawun kariya daga hasken shuɗi na wucin gadi • Mafi kyawun bayyanar ruwan tabarau: babban watsawa ba tare da launin rawaya ba • Rage haske ga m ...

Labaran Kamfanin

  • SILMO 2019

    A matsayin ɗayan mahimman abubuwan da suka faru a masana'antar ophthalmic, an riƙe SILMO Paris daga 27 ga Satumba zuwa 30, 2019, yana ba da bayanai masu yawa da haskaka haske a kan masana'antar kyan gani da ido! Kusan masu baje kolin 1000 aka gabatar a shirin. Yana nufin wani ...

  • Baje koli na Shanghai na Duniya

    An gudanar da bikin SIOF na 2021 na Shanghai International Optics Fair SIOF 2021 a ranar 6 ~ 8 ga Mayu 2021 a Babban Taron Baje kolin Duniya na Shanghai. Wannan ita ce baje kolin gani na farko a China bayan barkewar cutar covid-19. Godiya ga e ...

  • Duniya ta ƙaddamar da tabarau na musamman

    Summer yana zuwa. Universe ta ƙaddamar da tabarau na musamman don biyan bukatun mabukata daban -daban. Duk abin da kuke buƙatar tabarau na plano ko tabarau na takardar sayan magani, za mu iya ba da sabis na tsayawa ɗaya. Menene ƙarin ɗari na zaɓin launi suna samuwa. Ba kawai ma'auni ba ...

Takaddar Kamfanin